หากคุณเป็นอีกคนหนึ่งที่หลงรักใน งานเพ้นท์ (Painting) งานเดคูพาจ (Decoupage) แต่คิดว่า งานเพ้นท์ หรือ เดคูพาจ เป็นเรื่องยาก...มากมาย...และยังไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นอย่างไรดี...With Love Painting Studio อาจเป็นคำตอบที่คุณกำลังมองหาอยู่ก็ได้นะคะ...เพียงทำใจสบายๆ...และเปิดหัวใจรักของคุณมาเรียนรู้งานเพ้นท์แบบง่ายๆ สบายๆ ด้วยกันที่นี่...ที่ With Love Painting Studio สิคะ



With Love...Nok-Eiang (ครูนกเอี้ยง)

Thursday, May 27, 2010

Key Box Painting, Korean Cartoon Style




Tuesday, May 25, 2010

Key Box Painting, Cartoon Style






Monday, May 24, 2010

Small Cabinet Painting, Flower Style


Friday, May 21, 2010

Magazine Box Painting, Flower Style



Tuesday, May 18, 2010

Mailbox Painting, Country Style








Sunday, May 16, 2010

Mailbox Painting, Flower Style




Thursday, May 13, 2010

Mailbox Painting, Cartoon Style

Tuesday, May 11, 2010

Umbrella Box Painting, Country Style



Thursday, May 6, 2010

Key Box Painting, Angel Style



Tuesday, May 4, 2010

Magazine Box Painting, Seaside Style


Bag Box Painting, Korean Cartoon Style







Accessory Box Painting, Flower Style



ถ้าเห็นคำว่า "Older Posts" ที่ท้ายบทความสุดท้ายของหน้านี้ ก็แสดงว่ายังมีบทความอื่นๆ ในหมวดที่เลือกมาอีก (ยังไม่หมดนะคะ) ก็ให้คลิ๊ก ที่คำว่า "Older Posts" เพื่อให้แสดงข้อมูลถัดไปค่ะ หรือ สามารถคลิ๊กเพื่อเลือกดูผลงานในหมวดอื่นๆ ที่แบ่งเอาไว้จากเมนูทางด้านขวามือของเว็บไซค์นะคะ...ขอให้มีความสุขกับการชมผลงานของเรานะคะ...ขอบคุณมากค่ะ...(^_^)







ShareThis